Quạt trần Panasonic F 60WWK 5 cánh không chỉ mang đến khả năng làm mát vượt trội mà còn sở hữu thiết kế hiện đại, tinh tế, phù hợp với nhiều phong cách nội thất. Đến từ thương hiệu Panasonic, được trang bị công nghệ tiên tiến, giúp tối ưu hiệu quả làm mát và tiết kiệm năng lượng
Có 2 chiều dài ti quạt cho bạn lựa chọn:
Quạt trần F-60WWK: Chiều dài ti 29.1 cm
Quạt trần F-60WWK-S: Chiều dài ti 19.6 cm

Thông số kỹ thuật của quạt trần Panasonic F 60WWK
| Chính hãng | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã hàng | F-60WWK |
| Cấp độ gió | 7 cấp độ |
| Cấp độ an toàn | 3 cấp độ |
| Công suất | 76W |
| Lưu lượng gió | 220 (m3⁄ phút) |
| Chế độ hẹn giờ | 8 chế độ hẹn giờ (1h-8h) |
| Động cơ | AC |
| Chiều dài ti quạt | 29.1 cm |
| Điều khiển từ xa | Remote |
| Số cánh quạt | 5 cánh |
| Đường kính cánh | Ø150 cm |
| Màu | Trắng |
| Điện áp | 220V |
Quạt trần Panasonic F-60WWK ti dài 29.1 cm
Ưu điểm của quạt trần Panasonic F 60WWK ti dài 29.1 cm
Điều khiển từ xa tiện lợi
Quạt trần Panasonic điều khiển từ xa đi kèm. Màn hình LCD thị rõ ràng các thông số cùng trạng thái hoạt động của quạt
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Quạt trần 5 cánh F-60WWK với 5 cánh quạt mỏng 3D, sải cánh dài 150cm, mang lại hiệu quả làm mát tối ưu. Màu trắng tinh tế, phù hợp với các không gian như phòng khách, phòng ngủ hay phòng làm việc,.. Giúp tôn lên vẻ đẹp hiện đại cho ngôi nhà bạn
An toàn 3 cấp độ
Quạt trần Pana với 3 cấp độ an toàn: dây an toàn, khóa cánh án toàn, công tắc an toàn. Đảm bả an toàn tối đa cho người dùng
Tính năng vượt trội
- Với chế độ gió tự nhiên 1/f Yuragi làn gió nhẹ nhàng
- Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ (Sleep mode). Cho phép người sử dụng có thể tùy chỉnh linh hoạt theo nhu cầu.
- Có 8 chế độ hẹn giờ (1h-8h),…rất tiện dụng
- 7 cấp độ gió điều chỉnh
Động cơ AC mạnh mẽ
Quạt treo trần Panasonic dùng động cơ AC mạnh mẽ, cung cấp làn gió mát tự nhiên thoải mái đến từng ngóc ngách của căn phòng.
Giá quạt trần 5 cánh Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt trần Panasonic F-60WWK chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.