Quạt trần Panasonic F 60XDN W 5 cánh trắng là lựa chọn làm mát lý tưởng vừa nâng tầm thẩm mỹ cho không gian sống. Với thiết kế tinh tế, công nghệ hiện đại và tính năng an toàn. Quạt trần Panasonic xứng đáng là giải pháp làm mát toàn diện cho gia đình bạn
Có 2 màu quạt cho bạn lựa chọn:
Quạt trần F-60XDN-W: màu trắng

Thông số kỹ thuật của quạt trần Panasonic F 60XDN W 5 cánh trắng
| Chính hãng | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã hàng | F-60XDN-W |
| Cấp độ gió | 9 cấp độ |
| Cấp độ an toàn | 3 cấp độ |
| Công suất | 37w |
| Lưu lượng gió | 235 (m3⁄ phút) |
| Chế độ hẹn giờ | 8 chế độ hẹn giờ (1h-8h) |
| Tốc độ gió | 200 (m/phút) |
| Chiều dài ti quạt | 28.8 cm |
| Điều khiển từ xa | Remote |
| Số cánh quạt | 5 cánh |
| Kích thước | Ø150 x 40.5 cm (Rộng x Cao) |
| Màu | Trắng |
| Điện áp | 220V |

Ưu điểm của quạt trần Panasonic F 60XDN W 5 cánh trắng
Điều khiển từ xa tiện lợi
Quạt trần Panasonic điều khiển từ xa đi kèm. Màn hình LCD thị rõ ràng các thông số cùng trạng thái hoạt động của quạt
Thiết kế tinh tế, sang trọng
Quạt trần 5 cánh F-60XDN-W sở hữu thiết kế 5 cánh quạt hiện đại với mày trắng trang nhã. Kiểu dáng sang trọng, hiện đại phù hợp mọi không gian nội thất
An toàn tuyệt đối
Quạt trần Pana với 3 cấp độ an toàn: dây an toàn, khóa cánh án toàn, công tắc an toàn. Hệ thống truyền động động cơ thông minh (IDMS) giúp phát hiện lỗi động cơ, lỗi cánh quạt
Tính năng vượt trội
- Với chế độ gió tự nhiên 1/f Yuragi làn gió nhẹ nhàng
- Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ (Sleep mode). Cho phép người sử dụng có thể tùy chỉnh linh hoạt theo nhu cầu.
- Có 8 chế độ hẹn giờ (1h-8h),…rất tiện dụng
- 9 cấp độ gió điều chỉnh
Động cơ DC êm ái, tiết kiệm điện
Quạt treo trần Panasonic dùng động cơ DC vận hành êm ái. Tiết kiệm điện đến 50% điện năng tiêu thụ
Giá quạt trần 5 cánh Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt trần Panasonic chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.