Quạt treo tường Panasonic F-409UB là dòng sản phẩm nổi bật với thiết kế hiện đại, màu xanh trẻ trung và công suất hoạt động 47.5W. Quạt treo tường Panasonic không chỉ đáp ứng nhu cầu làm mát hiệu quả mà còn tiết kiệm diện tích, phù hợp cho nhiều không gian khác nhau
Quạt treo tường của Panasonic công suất 47.5W với 2 màu lựa chọn:
Quạt tường F-409UB: màu xanh

Thông số kỹ thuật của quạt treo tường Panasonic F-409UB 47.5W, màu xanh
| Chính hãng | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã hàng | F-409UB |
| Màu | Màu xanh |
| Công suất | 47.5W |
| Lưu lượng gió | 76 (m3⁄ phút) |
| Cấp độ gió | 3 cấp độ |
| Chất liệu cánh | Cánh kim loại |
| Loại quạt | Quạt tường Panasonic |
| Đường kính quạt | Ø40 cm |
| Điều khiển | Công tắc dây giật |
| Điện áp | 220V |
Quạt treo tường Panasonic F409
Ưu điểm của quạt treo tường Panasonic F-409UB 47.5W, màu xanh
Thiết kế hiện đại, tiết kiệm không gian
Màu xanh nổi bật và thiết kế nhỏ gọn giúp quạt tường F-409UB dễ dàng phù hợp với mọi không gian nội thất. Vị trí lắp đặt treo tường không chỉ tiết kiệm diện tích mà còn tăng tính thẩm mỹ cho căn phòng.
Hiệu suất làm mát tối ưu
Quạt treo tường Panasonic đường kính cánh quạt 40 cm, tạo ra luồng gió mạnh mẽ. Giúp làm mát hiệu quả ngay cả trong không gian rộng
Dễ sử dụng và điều chỉnh linh hoạt
Quạt Panasonic được trang bị 3 tốc độ gió, dễ dàng điều chỉnh bằng nút xoay hoặc dây kéo. Góc quay linh hoạt giúp luồng gió phân bổ đều khắp không gian.
Cầu chì loại W an toàn
Quạt điện Panasonic được trang bị “cầu chì loại W” cho mọi model máy. Trong trường hợp có dấu hiệu hoạt động bất thường, cầu chì nhiệt và cầu chì dòng điện sẽ ngắt để dừng quạt. Độ tin cậy cao hơn gấp hai lần, mang lại sự yên tâm
Giá quạt Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt điện Panasonic F-409UB chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE
















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.