Đèn LED MPE 12W 3 chế độ màu ánh sáng RPL3-12/3C là giải pháp chiếu sáng thông minh với khả năng chuyển đổi giữa 3 chế độ ánh sáng: trắng, trung tính và vàng. Giúp người dùng dễ dàng điều chỉnh ánh sáng phù hợp theo từng thời điểm hoặc nhu cầu sử dụng khác nhau, mang lại sự linh hoạt, tiện lợi cho nhiều không gian
Với dòng đèn RPL3 công suất 12W, 4 màu ánh sáng lựa chọn:
Đèn LED RPL3-12T: ánh sáng trắng
Đèn LED RPL3-12N: ánh sáng trung tính
Đèn LED RPL3-12V: ánh sáng vàng
Đèn LED RPL3-12/3C: ánh sáng đổi màu

Ưu điểm của đèn LED MPE 12W 3 chế độ ánh sáng RPL3-12/3C
Thiết kế âm trần hiện đại
Đèn âm trần MPE có thiết kế siêu mỏng, âm trần tinh tế, màu trắng trang nhã. Phù hợp với nhiều loại trần khác nhau, tạo sự sang trọng và hiện đại cho không gian
3 chế độ tùy chỉnh
Đèn downlight âm trần MPE RPL3-12/3C độ sáng cao, chiếu sáng trung thực. Điều chỉnh linh hoạt 3 màu ánh sáng theo nhu cầu:
- Ánh sáng trắng (6500K): Cung cấp độ sáng mạnh, rõ nét
- Ánh sáng trung tính (4000K): Tạo cảm giác thư giãn, dễ chịu cho mắt, hài hòa
- Ánh sáng vàng (3000K): Mang lại không gian ấm cúng, sang trọng
Tiết kiệm điện hiệu quả
Với đèn led âm trần dùng chip LED hiện đại. Tiết kiệm năng lượng tối đa và thân thiện môi trường
Tuổi thọ đèn bền 30,000 giờ chiếu sáng
Đèn âm trần thạch cao được sản xuất bởi thương hiệu MPE nổi tiếng với chất lượng cao. Làm bằng nhựa cao cấp PC, bền bỉ với thời gian. Đảm bảo đèn hoạt động đến 30,000 giờ
Lắp đặt dễ dàng
Đèn led downlight âm trần kiểu dáng gọn nhẹ, dễ dàng lắp đặt bảo trì. Bạn có thể sử dụng dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh để đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn LED MPE 12W 3 chế độ ánh sáng RPL3-12/3C
| Thương hiệu | MPE |
| Mã sản phẩm | RPL3-12/3C |
| Công suất | 12W |
| Gốc chiếu | 110 độ |
| Lỗ khoét | Ø150mm |
| Kích thước đèn | Ø170 x 22mm |
| Nhiệt độ màu CCT | 6500 – 3000 – 4000K |
| Quang thông | 950 Lm |
| PF | >0.5 |
| CRI | >80 |
| Chip LED | SMD 2835 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Điện áp | 100-240VAC |
Giá đèn LED âm trần MPE Seri RPL3

Nơi mua đèn âm trần MPE RPL3-12V Chính Hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của MPE. Bao gồm đèn LED nhà xưởng, đèn Bulb, LED downlight, đèn sân vườn, đèn pha, thiết bị điện MPE, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.