Đèn ốp nổi vuông công suấ 6W MPE SSPL-6/3C là dòng sản phẩm chiếu sáng nội thất hiện đại. Với thiết kế vuông nhỏ gọn và công suất 6W, phù hợp cho các khu vực có diện tích nhỏ nhưng yêu cầu độ sáng tốt. Đặc biệt, đèn có thể thay đổi giữa 3 chế độ màu ánh sáng khác nhau. Mang lại sự tiện lợi và tính thẩm mỹ cao cho không gian sống
Dòng đèn LED ốp nổi MPE serries SSPL công suất 6W với 3 lựa chọn màu ánh sáng:
Đèn LED SSPL-6T: ánh sáng trắng
Đèn LED SSPL-6V: ánh sáng vàng
Đèn LED SSPL-6/3C: ánh sáng đổi màu

Ưu điểm của đèn ốp nổi vuông MPE 6W SSPL-6/3C đổi màu
Thiết kế hiện đại
Đèn LED ốp trần SSPL-6T được thiết kế theo hình dáng vuông gọn gàng, hiện đại. Với kiểu dáng này, sản phẩm dễ dàng lắp đặt ở nhiều vị trí khác nhau mà không chiếm nhiều không gian
Ánh sáng đổi màu thông minh
Đèn ốp trần nổi MPE có thể chuyển đổi giữa ba chế độ màu: vàng – trắng- trung tính. Đáp ứng các nhu cầu chiếu sáng khác nhau theo thời gian trong ngày hoặc mục đích sử dụng không gian
Tiết kiệm năng lượng
Với đèn ốp trần được sản xuất theo công nghệ hiện đại. Dùng Chip LED SMD 2835 với hệ số công suất 0.5 giúp tiết kiệm năng lượng. Giảm thiểu chi phí tiền điện và góp phần bảo vệ môi trường, giảm lượng khí thải CO2
Độ bền cao và tuổi thọ lâu dài
Được làm từ chất liệu cao cấp, đèn vuông ốp trần có tuổi thọ lên đến 30.000 giờ sử dụng. Đảm bảo độ bền cao và an toàn trong quá trình sử dụng lâu dài
Dễ dàng lắp đặt
Đèn LED trần có thiết kế gọn nhẹ người dùng dễ dàng tự lắp đặt, tiết kiệm chi phí. Hoặc sử dụng dịch vụ của cửa hàng Phan Dương Minh để đảm bảo sự an toàn và hiệu suất tối ưu

Thông số kỹ thuật của đèn ốp nổi vuông MPE 6W SSPL-6/3C đổi màu
| Thương hiệu | MPE |
| Mã sản phẩm | SSPL-6/3C |
| Công suất | 6W |
| Gốc chiếu | 110 độ |
| Kích thước đèn | 120 x 120 x 32mm |
| Nhiệt độ màu CCT | 3000 – 6500 – 4000K |
| Quang thông | 500 Lm |
| PF | >0.5 |
| CRI | >80 |
| Chip LED | SMD 2835 |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Điện áp | 100-240VAC |
Giá đèn ốp trần MPE serries SSPL

Nơi mua đèn LED ốp trần MPE SSPL-6/3C Chính Hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của MPE. Bao gồm đèn LED nhà xưởng, đèn Bulb, LED downlight, đèn sân vườn, đèn pha, thiết bị điện MPE, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác.

Ngoài ra công ty Phan Dương Minh còn hỗ trợ dịch vụ lắp đặt tại nhà

























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.