Máy phát ion âm Panasonic FV-15CSD1 với công nghệ Nanoe-X tiên tiến không chỉ là thiết bị lọc không khí thông thường mà còn mang đến không gian sống trong lành, sạch khuẩn. Đây là sản phẩm lý tưởng dành cho gia đình, văn phòng hay các không gian công cộng cần môi trường sạch sẽ, an toàn.

Thông số kỹ thuật của máy phát ion âm Panasonic FV-15CSD1 – Nanoe-X lọc không khí
| Chính hãng | Panasonic |
| Mã hàng | FV-15CSD1 |
| Kích thước | 170 x 200 x 170 mm (CxRxS) |
| Công suất | 4 W |
| Lưu lượng gió | 15 CMH |
| Độ ồn | 23.5 dB |
| Kích thước vừa lỗ vuông | 15 x 15 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 220V AC – 50 Hz |

Ưu điểm của máy phát ion âm Panasonic FV-15CSD1 – Nanoe-X lọc không khí
Công nghệ Nanoe-X đột phá
- Khả năng khử mùi vượt trội: Nanoe-X giúp loại bỏ mùi hôi khó chịu như mùi thuốc lá, mùi thực phẩm hay mùi cơ thể.
- Diệt khuẩn, nấm mốc: Công nghệ Nanoe-X tiêu diệt đến 99,9% vi khuẩn và nấm mốc trong không khí. Đảm bảo môi trường sống an toàn và sạch sẽ.
- Giữ ẩm tự nhiên: Nanoe-X hỗ trợ giữ ẩm cho da và tóc. Giúp người dùng cảm thấy dễ chịu hơn khi sử dụng trong thời gian dài.
Có thể lắp đặt ở bất cứ đâu
Máy phát lọc không khí Panasonic FV-15CSD1 có thể đặt Air-e tại bất kỳ không gian kín nào gặp vấn đề về mùi, như trong tủ quần áo hay tủ giày,..
Hoạt động êm ái , tiết kiệm điện
Bộ phát ion Panasonic vận hành êm ái, với độ ồn thấp, thiết bị không gây ảnh hưởng đến giấc ngủ hay môi trường làm việc. Tối ưu hóa hiệu quả sử dụng điện, giảm thiểu chi phí cho người dùng.
Dễ dàng lắp đặt
Cụ phát ion Panasonic nhỏ gọn khi có thể được lắp đặt âm trần với lỗ khoét chỉ 150mm. Với ưu điểm này, sản phẩm không làm hư hại về cấu trúc trần nhà, đồng thời tăng thêm độ thẩm mỹ cho không gian được lắp đặt.

Giá quạt hút Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt hút Panasonic FV-15CSD1 chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE

















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.