Quạt 5 cánh Panasonic F-60GDS-WS là một sản phẩm cao cấp với thiết kế 5 cánh quạt 3D mạnh mẽ. Tích hợp công nghệ tiên tiến và độ bền vượt trội. Với ty quạt dài 21.2cm, sản phẩm phù hợp cho các không gian trần nhà thấp đến trung bình. Mang đến hiệu quả làm mát tuyệt vời và tính thẩm mỹ cao
Với màu trắng, có 2 chiều dài ti quạt cho bạn lựa chọn:
Quạt trần F-60GDS-W: Chiều dài ty 28.8cm
Quạt trần F-60GDS-WS: Chiều dài ty 21.2cm
Thông số kỹ thuật của quạt trần 5 cánh Panasonic F-60GDS-WS dài ty 21.2cm
| Chính hãng | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã hàng | F-60GDS-WS |
| Cấp độ gió | 9 cấp độ |
| Cấp độ an toàn | 3 cấp độ |
| Công suất | 40W |
| Lưu lượng gió | 285 (m3⁄ phút) |
| Chế độ hẹn giờ | Chế độ hẹn giờ Mở/Tắt trong vòng 24 tiếng |
| Động cơ | DC |
| Chiều dài ty | 21.2cm |
| Điều khiển từ xa | Remote |
| Số cánh quạt | 5 cánh |
| Đường kính cánh | Ø150 cm |
| Màu | Trắng |
| Điện áp | 220V |

Ưu điểm của quạt 5 cánh Panasonic F-60GDS-WS dài ty 21.2cm
Thiết kế hiện đại, bền bỉ
Quạt trần 5 cánh F-60GDS-WS với 5 cánh quạt 3D mang lại luồng khí mạnh mẽ và mượt mà hơn, hiệu quả làm mát tối ưu. Làm bằng vật liệu ABS-G cho độ bền cao. Màu trắng nhấn viền bạc sang trọng, phù hợp mọi không gian nội thất
Điều khiển từ xa tiện lợi
Quạt trần Panasonic điều khiển từ xa đi kèm. Màn hình LCD thị rõ ràng các thông số cùng trạng thái hoạt động của quạt
An toàn cao
Quạt trần Pana với 3 cấp độ an toàn: dây an toàn, khóa cánh án toàn, công tắc an toàn. Đảm bả an toàn tối đa cho người dùng
Nhiều chế độ
- Với chế độ gió tự nhiên 1/f Yuragi làn gió nhẹ nhàng
- Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ (Sleep mode)
- Chế độ hẹn giờ Mở/Tắt trong vòng 24 tiếng
- 9 cấp độ gió điều chỉnh
Động cơ DC tiết kiệm điện
Quạt treo trần Panasonic dùng động cơ DC vận hành êm ái. Tiết kiệm điện năng tối ưu đến 50%
Giá quạt trần 5 cánh Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt trần Panasonic F-60GDS-WS chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE



















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.