Quạt trần điều khiển từ xa qua ứng dụng Panasonic F-60DHN 5 cánh, sải cánh 60 inch. Tương thích với bộ điều khiển qua ứng dụng di động kèm động cơ DC. Làn gió tự nhiên 1/f Yuragi, chức năng đảo chiều quay của quạt, cải tiến và tiện lợi. Là một sản phẩm nổi bật, kết hợp giữa thiết kế tinh tế và công nghệ hiện đại, mang lại sự tiện nghi và phong cách cho không gian sống.

Thông số kỹ thuật của quạt trần điều khiển ứng dụng Panasonic F-60DHN
| Chính hãng | Panasonic |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Mã hàng | F-60DHN |
| Cấp độ gió | 10 cấp độ |
| Cấp độ an toàn | 3 cấp độ |
| Công suất | 54W |
| Lưu lượng gió | 300 (m3⁄ phút) |
| Tốc độ gió | 160 (m/phút) |
| Độ ồn | 59 dB |
| Khối lượng | 7.6kg |
| Điều khiển từ xa | Remote |
| Điều khiển bằng ứng dụng di động | Android/iOS |
| Kích thước | Ø1500 x 423mm (Rộng x Cao) |
| Có đèn LED | Không |
| Điện áp | 220V |
Ưu điểm của quạt trần điều khiển ứng dụng Panasonic F-60DHN
Thiết kế hiện đại, sang trọng
Quạt trần Panasonic F-60DHN có kiểu dáng tinh tế với màu sắc trung tính, phù hợp với nhiều phong cách nội thất. Cánh quạt được làm từ vật liệu cao cấp, chống ăn mòn, đảm bảo độ bền vượt trội
Điều khiển từ xa tiện lợi
- Bộ remote điều khiển từ xa đi kèm. Hiển thị rõ ràng các thông số cùng trạng thái hoạt động của quạt.
- Quạt trần Panasonic 5 cánh F-60DHN cho phép bạn điều khiển bằng ứng dụng Panasonic và kết nối Wireless 2.4 GHz (Phù hợp cho cả hệ điều hành iOS và Android)
An toàn vượt trội
Quạt trần Pana với 3 cấp độ an toàn: dây an toàn, khóa cánh án toàn, Công tắc an toàn. Hệ thống truyền động động cơ thông minh (IDMS) giúp phát hiện lỗi động cơ, lỗi cánh quạt
Nhiều chế độ gió lựa chọn
- Với chế độ gió tự nhiên 1/f Yuragi làn gió nhẹ nhàng
- Chế độ gió theo nhịp sinh học lúc ngủ (Sleep mode). Cho phép người sử dụng có thể tùy chỉnh linh hoạt theo nhu cầu.
- Một số tính năng thông minh khác như: Lập lịch trình, thiết lập nhóm, hẹn giờ bật/tắt trong vòng 24h,…rất tiện dụng
- Đổi chiều quạt giúp tối ưu nhiệt độ khi dùng chung máy lạnh
Mức tiêu thụ điện năng thấp – Động cơ DC
Quạt treo trần Panasonic dùng động cơ DC Inverter: Giúp quạt vận hành êm ái. Tiết kiệm điện năng đến 50% so với các loại quạt thông thường

Giá quạt trần điều khiển từ xa Panasonic chính hãng

Nơi mua quạt treo trần Panasonic F-60DHN chính hãng – Đại lý Phan Dương Minh
Kinh nghiệm và Uy tín, Cung cấp sản phẩm chất lượng. Nhân viên tư vấn nhiệt tình, dịch vụ sau bán hàng
Đại lý thiết bị điện Phan Dương Minh là một trong những địa điểm đáng tin cậy để tìm kiếm các sản phẩm của Panasonic. Bao gồm Quạt trần, quạt bàn, quạt hút Panasonic, máy nước nóng, máy bơm. Đèn LED dây, thiết bị đóng ngắt, công tắc ổ cắm,.. và nhiều sản phẩm khác của MPE






















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.